2105019-2 LC-LC 900 µm MM OM3 50/125µm patch cord, PVC, 2m (cut it into two pieces for pigtails)

Mã: 2105019-2

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948.40.70.80
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán linh hoạt
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
Xem Thêm:
Rate this post

2105019-2 LC-LC 900 µm MM OM3 50/125µm patch cord, PVC, 2m (cut it into two pieces for pigtails)

Hình ảnh : 2105019-2 LC-LC 900 µm MM OM3 50/125µm patch cord, PVC, 2m (cut it into two pieces for pigtails)
Hình ảnh : 2105019-2 LC-LC 900 µm MM OM3 50/125µm patch cord, PVC, 2m (cut it into two pieces for pigtails)

2105019-2 LC-LC 900 µm MM OM3 50/125µm patch cord, PVC, 2m (cut it into two pieces for pigtails)

Sản phẩm Cáp tín hiệu điều khiển lapp kabel của Công Ty Intersys Global đã được tin tưởng và sử dụng bởi các tập đoàn lớn tại nhiều dự án lớn trên toàn quốc như: Vingroup, Tập Đoàn Dầu Khí Petrolimex, Sungroup, Syrena Phú Quốc…Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể tin tưởng về uy tín và chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi phân phối. Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm, dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Email: info@intersys.com.vn

Website: http://intersys.com.vn/

Website: https://capdiennhe.com/

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “2105019-2 LC-LC 900 µm MM OM3 50/125µm patch cord, PVC, 2m (cut it into two pieces for pigtails)”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *