559558-2 AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 6-Fiber, SM

Mã: 559558-2

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948.40.70.80
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán linh hoạt
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
Xem Thêm:
Rate this post

559558-2 AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 6-Fiber, SM

Hình ảnh : 559558-2 AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 6-Fiber, SM
Hình ảnh : 559558-2 AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 6-Fiber, SM

Thanh nối đầu 6 sợi quang singlemode AMP NETCONNECT được sử dụng bên trong hộp giữ đầu cáp quang, giúp cố định sợi quang an toàn cho hệ thống đường cáp quang trục chính hay cáp ngang.

Mô tảSố fiberMàuChất liệu ống liên kết
MT-RJ12-Fiber6 MT-RJ Jack ports
24-Fiber6 Duplex MT-RJ Couplers (for MT-RJ Plugs)MultimodeBe
SC6-Fiber6 Simplex SC CouplersMultimodeĐenĐồng thiếc
SinglemodeX.dươngSứ
6 Simplex SC Couplers, kiểu mài APCSinglemodeX.láSứ
3 Duplex SC CouplersMultimodeBeĐồng thiếc
SinglemodeX.dươngSứ
MultimodeBeĐồng thiếc
SinglemodeX.dươngSứ
12-Fiber6 Duplex SC CouplersMultimodeBeĐồng thiếc
SinglemodeX.dươngSứ
6 Duplex SC Couplers, kiểu mài APCSinglemodeX.láSứ
SC to ST-Style6-Fiber3 Duplex SC to ST-Style Coupling AdaptersMultimodeBeĐồng thiếc
BeĐồng thiếc
12-Fiber6 Duplex SC to ST-Style Coupling AdaptersMultimodeBeĐồng thiếc
ST-Style6-Fiber6 Simplex ST-Style CouplersMultimodeKim loạiPolyme
Kim loạiPolyme
SinglemodeKim loạiSứ
12-Fiber6 Duplex ST-Style CouplersMultimodeBeĐồng thiếc
SinglemodeX.dươngSứ
LC12-Fiber6 Duplex LC CouplersMultimodeBeĐồng thiếc
BeSứ
SinglemodeX.dươngSứ
24-Fiber12 Duplex LC CouplersMultimodeBeĐồng thiếc
SinglemodeX.dươngSứ

Chất liệu

Thanh đấu nối MT-RJBản thanh JackNhựa dẻo nóng
Khóa, chốt gàiNylon
Polycarbonate
Thanh đấu nối quangBản thanh nốiNhôm 11 Gauge (2.286mm [0.090in])
Khóa, chốt gàiNylon
Polycarbonate
Bộ nối MT-RJ:Chất liệu cấu thànhThermoplastic
Nắp che bụiThermoplastic đàn hồi
Ốc vítThép không rỉ
Bộ nối Simplex SCChất liệu cấu thành (Multimode)Thermoplastic, màu be
Chất liệu ống dẫn, liên kết (Multimode)Đồng thiếc
Chất liệu cấu thành (Singlemode)Thermoplastic, xanh dương
chất liệu cấu thành (Singlemode APC)Thermoplastic, xanh lá
chất liệu ống dẫn, liên kết (Singlemode )Sứ
Nắp he bụiThermoplastic elastomer, màu đen
ỐcThép không rỉ #2-56 UNC-2A
Bộ nối Duplex SC:Chất liệu cấu thành (Multimode)Thermoplastic, màu be
Chất liệu ống dẫn, liên kết (Multimode)Đồng thiếc
Chất liệu cấu thành (Singlemode)Thermoplastic, xanh dương
Chất liệu cấu thành (Singlemode APC)Thermoplastic, xanh lá
Chất liệu ống dẫn, liên kết (Singlemode  )Sứ
Nắp he bụiThermoplastic elastomer, màu đen
ỐcThép không rỉ #2-56 UNC-2A
Thanh đấu nối Duplex SC to ST-Style:Chất liệu cấu thành (Multimode)Thermoplastic, màu be
Chất liệu ống dẫn, liên kết (Multimode)Đồng thiếc
Nắp che bụi (SC)Thermoplastic elastomer, màu đen
Nắp che bụi (ST)PVC, màu đỏ
ScrewsStainless steel, #2-56 UNC-2A
Bộ nối ST-Style:Chất liệu cấu thành (Multimode)Tráng kẽm 2.54μm (0.0001in)
Chất liệu ống dẫn, liên kết (Multimode)Polyme
Nắp he bụi (Multimode)PVC, màu đen
Chất liệu cấu thành (Singlemode)Tráng kẽm 2.54μm (0.0001in), một ít nicken bề mặt
Chất liệu ống dẫn, liên kết (Singlemode )Sứ
Nắp he bụi (Singlemode)PVC, màu vàng
Đầu giữSứ
Đầu kẹpĐồng thau 2.54 – 3.81μm (0.00010 – 0.00015in)
Chốt khóaThép không rỉ
Bộ nối Dual ST-Style:Chất liệu cấu thành (Multi)Thermoplastic, màu be
Chất liệu ống dẫn, liên kết (Multi)Đồng thiếc
Nắp he bụi (Multimode)PVC, màu đen
Chất liệu cấu thành (Singlemode)Thermoplastic, xanh dương
Chất liệu ống dẫn, liên kết (Singlemode)Sứ
Nắp he bụi (Singlemode)PVC, màu đỏ
ỐcThép không rỉ, #2-56 UNC-2A

Sản phẩm Cáp tín hiệu điều khiển lapp kabel của Công Ty Intersys Global đã được tin tưởng và sử dụng bởi các tập đoàn lớn tại nhiều dự án lớn trên toàn quốc như: Vingroup, Tập Đoàn Dầu Khí Petrolimex, Sungroup, Syrena Phú Quốc…Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể tin tưởng về uy tín và chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi phân phối. Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm, dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Email: info@intersys.com.vn

Website: http://intersys.com.vn/

Website: https://capdiennhe.com/

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “559558-2 AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 6-Fiber, SM”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *