Dây Nhảy Quang Multimode MPO-MPO

Mã: MPO-MPO

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0967.40.70.80
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán linh hoạt
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
Xem Thêm:
5 (100%) 1 vote

Dây Nhảy Quang Multimode MPO-MPO

1. Giới thiệu Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO

Dây nhảy quang loại Multimode OM3 chuẩn đầu nối MPO hay gọi là Patch Cord MPO là loại dây nhảy chuyên dụng cho các thiết bị yêu cầu kết nối tín hiệu với tốc độ cao, Dây nhảy quang MPO được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống: Mạng viễn thông, truyền thông dữ liệu , Hệ thống truy cập mạng quang băng thông rộng, hệ thống CATV, các thiết bị chuyển mạch kết nối.

Hình ảnh : Dây Nhảy Quang Multimode MPO-MPO
Hình ảnh : Dây Nhảy Quang Multimode MPO-MPO

Dây nhảy quang đầu nối MPO-MPO sử dụng cáp sợi quang Multimode 50/125um 8,12 lõi cho tốc độ kết nối lên đến 40Gbps, khoảng cách không giới hạn, đặt hàng chiều dài theo yêu cầu.

Intersys Toàn Cầu  chuyên nhập khẩu dây nhảy quang các loại với các đầu nối như MPO, MTP, MT-RJ.. và tất các các loại dây nhảy quang thông dụng như dây nhảy quang Single mode, Dây nhảy quang Multimode OM1, OM2, OM3, OM4 đặt hàng nhanh trong ngày, giá rẻ chất lượng cao, tất cả sản phẩm của Intersys Toàn Cầu đều đảm bảo test xuất xưởng và có bảo hành miễn phí. Quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm khi đặt mua.

2. Thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang MM OM3 MPO-MPO

Tính năng dây nhảy quang MPO-MPO

Khối lượng nhỏ, quản lý dễ dàng
Có thể tùy chỉnh phương thức kết nối theo yêu cầu QSFP
Ứng dụng
Hệ thống viễn thông
Laser quang học mật độ cao
Thiết bị QSFP

Hình ảnh : Dây Nhảy Quang Multimode MPO-MPO
Hình ảnh : Dây Nhảy Quang Multimode MPO-MPO

Quý khách có nhu cầu tìm hiểu về dây nhảy quang đầu MPO, hoặc báo giá dây nhảy quang MM OM3, OM4 MPO vui lòng liên hệ trực tiếp để được nhân viên Intersys Toàn Cầu tư vấn hỗ trợ, xin cảm ơn!

Xem thêm các sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 khác: http://intersys.com.vn/day-nhay-quang-223c.html

Công ty Intersys Toàn Cầu là đơn vị chuyên phân phối các loại cáp điện nhẹ, cáp tín hiệu điều khiển, cáp mạng, cáp đồng trục, cáp quang, dây nhảy quang, phụ kiện cáp mạng, phụ kiện cáp quang…của các thương hiệu cáp hàng đầu thế giới cũng như Việt Nam như:

Đặc biệt với các sản phẩm cáp mạng alantek. Intersys Global tự hào là một trong những đơn vị phân phối hàng đầu, là đại lý chính hãng có uy tín làm việc lâu năm với Alantek. chúng tôi phân phối sản phẩm trên toàn quốc, luôn có sẵn hàng số lượng lớn tại kho Hà Nội và Hồ chí Minh để đáp ứng kịp thời cho dự án của khách hàng.

Sản phẩm Cáp tín hiệu điều khiển lapp kabel của Công Ty Intersys Global đã được tin tưởng và sử dụng bởi các tập đoàn lớn tại nhiều dự án lớn trên toàn quốc như: Vingroup, Tập Đoàn Dầu Khí Petrolimex, Sungroup, Syrena Phú Quốc…Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể tin tưởng về uy tín và chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi phân phối. Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm, dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Email: info@intersys.com.vn

Website: http://intersys.com.vn/

Website: https://capdiennhe.com/

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây Nhảy Quang Multimode MPO-MPO”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *