ODF Rackmount 4-port SC Duplex MM 7033 1 180-04

Mã: 7033 1 180-04

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948.40.70.80
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán linh hoạt
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
Xem Thêm:
Rate this post

ODF Rackmount 4-port SC Duplex MM 7033 1 180-04

Hình ảnh : Rackmount 7033 1 180-04
Hình ảnh : Rackmount 7033 1 180-04
– Hộp đấu nối sợi quang được thiết kế cho rack chuẩn 19” cao 1U, giúp bảo vệ an toàn cho đường cáp quang tại các điểm đấu nối. Hộp đấu nối được tích hợp sẵn khớp nối (Coupler) SC loại multimode
– Hộp đấu nối sợi quang thiết kế dạng trượt, giúp thao tác dể dàng khi thi công

Sản phẩm Cáp tín hiệu điều khiển lapp kabel của Công Ty Intersys Global đã được tin tưởng và sử dụng bởi các tập đoàn lớn tại nhiều dự án lớn trên toàn quốc như: Vingroup, Tập Đoàn Dầu Khí Petrolimex, Sungroup, Syrena Phú Quốc…Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể tin tưởng về uy tín và chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi phân phối. Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm, dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Email: info@intersys.com.vn

Website: http://intersys.com.vn/

Website: https://capdiennhe.com/

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “ODF Rackmount 4-port SC Duplex MM 7033 1 180-04”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *