Dây nhảy quang FC/APC – FC/UPC

Mã: FC/APC – FC/UPC

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0967.40.70.80
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán linh hoạt
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
Xem Thêm:
Rate this post

Dây nhảy quang FC/APC – FC/UPC

Dây nhảy quang FC/APC – FC/UPC
Dây nhảy quang FC/APC – FC/UPC

Thông số kỹ thuật FC/APC – FC/UPC

LoạiFC/APC-FC/UP 9/125 đơn mode, sợi đơn

Đầu kết nối

FC/APC-FC/UPC

Kiểu sợi quang

Đơn mode

Độ suy giảm tín hiệu

0.2 dB

Bước sóng

1310, 1550 nm

Độ uốn cong

R = 3cm

Lực căng lớn nhất

90 N/cm

Lực nghiền nát

550N/cm

Kích cỡ, màu sắc FC/APC – FC/UPC

Đường kính cáp 3.0mm
Độ dày Lõi: 9 microns

Lớp vỏ: 125 microns

Đơn mode 9/125 µm

Vỏ PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ Vàng
Chiều dài 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Thông số chi tiết  FC/APC – FC/UPC

         Tham số

Đơn vị

FC

SM

MM

PC

UPC

APC

PC

Suy hao chèn

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

Suy hao phản hồi

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

Bước sóng

nm

1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85

Đường kính cáp

mm

3.0, 2.0, 0.9

Công ty Intersys Toàn Cầu là đơn vị chuyên phân phối các loại cáp điện nhẹ, cáp tín hiệu điều khiển, cáp mạng, cáp đồng trục, cáp quang, dây nhảy quang, phụ kiện cáp mạng, phụ kiện cáp quang…của các thương hiệu cáp hàng đầu thế giới cũng như Việt Nam như:

Đặc biệt với các sản phẩm cáp mạng alantek. Intersys Global tự hào là một trong những đơn vị phân phối hàng đầu, là đại lý chính hãng có uy tín làm việc lâu năm với Alantek. chúng tôi phân phối sản phẩm trên toàn quốc, luôn có sẵn hàng số lượng lớn tại kho Hà Nội và Hồ chí Minh để đáp ứng kịp thời cho dự án của khách hàng.

Sản phẩm Cáp tín hiệu điều khiển lapp kabel của Công Ty Intersys Global đã được tin tưởng và sử dụng bởi các tập đoàn lớn tại nhiều dự án lớn trên toàn quốc như: Vingroup, Tập Đoàn Dầu Khí Petrolimex, Sungroup, Syrena Phú Quốc…Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể tin tưởng về uy tín và chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi phân phối. Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm, dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Email: info@intersys.com.vn

Website: http://intersys.com.vn/

Website: https://capdiennhe.com/

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang FC/APC – FC/UPC”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *