Dây Nhảy Quang Multimode SC-LC/ UPC

Mã: SC-LC/ UPC

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0967.40.70.80
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán linh hoạt
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
Xem Thêm:
Rate this post

Dây Nhảy Quang Multimode SC-LC/ UPC

Hình ảnh :Dây nhảy quang Multimode SC-LC/ UPC | Optical patch cord SC – LC/ UPC
Hình ảnh :Dây nhảy quang Multimode SC-LC/ UPC | Optical patch cord SC – LC/ UPC

Giới thiệu chung dây nhảy quang Multimode SC-LC/ UPC

Dây nhảy quang Multimode SC-LC/ UPC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … hay còn gọi là Dây nhảy quang Multi-mode(đa mốt) SC-LC/ UPC có vỏ mầu vàng. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

 

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang multimode

Description: Dây nhảy quang Multimode SC-LCHình ảnh Dây nhảy quang Multi-mode SC-LC/ UPC DX

• Đầu nối phải: SC/UPC hoặc SC/APC loại sợi tùy chọn Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
• Đầu nối trái: LC/UPC hoặc LC/APC  sợi Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
• Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
• Số lần kết nối: 1000 lần
•  Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
•  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
•  Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Thông tin sản phẩm
Dây nhảy quang MM SC/LC/ UPC DX
• Loại: SC/UPC – LC/UPC hoặc SC/APC-LC/APC Single-mode: SM 9/125 (đơn mode)
• Đầu kết nối: SC/LC
• Kiểu sợi quang: Đa mode
• Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
• Bước sóng: 1310, 1550 nm
• Độ uốn cong: R = 3cm
• Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
• Lực nghiền nát: 550N/cm

Kích cỡ, màu sắc dây nhảy quang Multimode SC-LC/ UPC 
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: da cam
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo đơn đặt hàng của khách hàng.

 

Công ty Intersys Toàn Cầu là đơn vị chuyên phân phối các loại cáp điện nhẹ, cáp tín hiệu điều khiển, cáp mạng, cáp đồng trục, cáp quang, dây nhảy quang, phụ kiện cáp mạng, phụ kiện cáp quang…của các thương hiệu cáp hàng đầu thế giới cũng như Việt Nam như:

Đặc biệt với các sản phẩm cáp mạng alantek. Intersys Global tự hào là một trong những đơn vị phân phối hàng đầu, là đại lý chính hãng có uy tín làm việc lâu năm với Alantek. chúng tôi phân phối sản phẩm trên toàn quốc, luôn có sẵn hàng số lượng lớn tại kho Hà Nội và Hồ chí Minh để đáp ứng kịp thời cho dự án của khách hàng.

Sản phẩm Cáp tín hiệu điều khiển lapp kabel của Công Ty Intersys Global đã được tin tưởng và sử dụng bởi các tập đoàn lớn tại nhiều dự án lớn trên toàn quốc như: Vingroup, Tập Đoàn Dầu Khí Petrolimex, Sungroup, Syrena Phú Quốc…Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể tin tưởng về uy tín và chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi phân phối. Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm, dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Email: info@intersys.com.vn

Website: http://intersys.com.vn/

Website: https://capdiennhe.com/

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây Nhảy Quang Multimode SC-LC/ UPC”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *